ਮੋਰ ਦਾ ਅੰਡਾ ਲੈਕੇ ਭੱਜਣ ਲਗਿਆ ਸੀ ਮੁੰਡਾ ਫਿਰ ਦੇਖੋ ਜੋ ਹੋਇਆ

viral

ਭਾਵੇਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹਾਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਕਈ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ‘ਚ ਵਿਅਕਤੀ ਜੋ ਵੀ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਉਸ ਦਾ ਫਲ ਤੁਰੰਤ ਮਿਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਫਿਲਹਾਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਜਿਸ ‘ਚ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਸਜ਼ਾ ਮਿਲਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਮੋਰ ਆਪਣਾ ਆਂਡਾ ਕੱਢ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਦੂਰ ਹੀ ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਖੜ੍ਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਇੱਛਾ ਵਿਚ ਹੈ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਮੋਰ ਉਥੋਂ ਨਿਕਲਿਆ, ਉਹ ਆਪਣਾ ਆਂਡਾ ਲੈ ਕੇ ਭੱਜ ਗਿਆ। ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਇਹ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਕਾਰਨ ਦੂਰ ਬੈਠਾ ਮੋਰ ਆਂਡੇ ਨੂੰ ਚੁੱਕਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

ਉਸ ਦੀ ਇਹ ਹਰਕਤ ਦੇਖ ਕੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਮੋਰ ਦੇ ਆਂਡੇ ‘ਤੇ ਝੁਕ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬਚਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ। ਬਿਊਟੀਫੁੱਲਗ੍ਰਾਮ- ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 1.8 ਮਿਲੀਅਨ ਲੋਕ ਦੇਖ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਵੀ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ, ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ

ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਵੀ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਇਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ”ਚੰਗਾ! ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲਾਇਕ” ਉਸੇ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ”ਮੈਂ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਦੋਵੇਂ ਮੋਰ ਦੇਖ ਸਕਦਾ ਹਾਂ” ਜਦਕਿ ਇਕ ਹੋਰ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ”ਲਾਲਚ ਨੇ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਅੰਨ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਮੈਂਟ ਸੈਕਸ਼ਨ ‘ਚ ਉਸ ਆਦਮੀ ਦੀ ਨਿੰਦਾ ਕੀਤੀ

ਹੋਰ ਨਵੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀਆ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਫੋਲੋ ਕਰ ਲਿਉ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਰਿਅਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆ ਧਾ ਰ ਤੇ ਉਸ ਤੋ ਦੇਖ ਕੇ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡਾ ਇਸ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆ ਦੇਖਣ ਲਈ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *