ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਵੀਡਿਓ ਦੇਖੋ

Uncategorized

ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੇਠਾ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝਾ ਹੈ ਹੇਠਾ ਅਖੀਰ ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹਨਾ ਖਬਰਾ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਯੋਗਦਾਨ ਨਹੀ ਹੁੰਦਾ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਰਿਅਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹਰ ਨਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣੇ ਹਾਂ ਕਿ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਆਉ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਸਥਾਰ ਨਾਲ ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

ਅਜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅਜ ਕਲ ਬੜੇ ਜਿਹੇ ਅਜਿਹੇ ਮਾ ਬਾਪ ਹਨ ਜਾ ਲੋਕ ਹਨ। ਇਹ ਵੀ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੋ ਅਜ ਦੇ ਸਮੇ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆ ਹਨ। ੳੁਹ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਨ ਲਗ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ੳੁਹ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

ਵਿਚੋ ਕਈ ਤਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਓਂਦੇ ਹੀ ਨਹੀ ਹਨ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕਈ ਘਰਾ ਦੇ ਵਿਚ ਇਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਜਾ ਕੁੜੀ ਦੀ ੳੁਮਰ 23 ਜਾ 24 ਸਾਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ੳੁਹ ੳੁਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਕਹਿਣਾ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਨਹੀ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋ ੳੁਮਰ ਹੋਈ

ਕਰਲਿਆ ਜਾਂ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ। ਵਿਆਹ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਸਮਝ ਕੇ ਚਲੋ ਕਿ ਅਗਲੇ ਆਓਣ ਵਾਲੇ 50 ਜਾ 60 ਸਾਲ ਤੁਸੀ ਇਕ ਹੀ ਇਨਸਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਬਾਕੀ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗਾ ਤੇ ਇਕੋ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਸੀ ਦੋਨੋ ਜਿੰਦਗੀ ਜੀਓਗੇ। ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਆਪਾ ਮੈਨਟਲੀ ਤੌਰ ਤੇ ਤਿਆਰ ਨਹੀ ਹੁੰਦੇ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਲਈ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਫਿਜੀਕਲੀ ਤੌਰ ਤੇ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਘਰ ਦਿਆ ਦੇ ਦਬਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਓਣਾ ਪੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ੳੁਸ ਚੀਜ ਦਾ ਅਸਰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਦ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਜਿਵੇ ਕਿ ਵਿਆਹ ਤੋ ਬਾਦ

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਫੋਲੋ ਕਰ ਲਿਉ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਰਿਅਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆ ਧਾ ਰ ਤੇ ਉਸ ਤੋ ਦੇਖ ਕੇ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡਾ ਇਸ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆ ਦੇਖਣ ਲਈ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਜਰੂਰੀ ਨੋਟਿਸ– ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰਨ ਵਿਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਇਹ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀਆ ਅਸੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਰ ਵਾਰਿਅਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਪਰ ਕੋਈ ਏਤਰਾਜ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਵੀਡੀਓ ਹੇਠਾ ਆਪਣਾ ਸੁਝਾਅ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਧੰਨਵਾਦ ਹੋਰ ਨਵੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀਆ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਫੋਲੋ ਕਰ ਲਵੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *